กลุ่มแผนงานและยุทธสาสตร์ จัดโครงการเสริมสร้างและปลูกฝังจิตสำนึกการอยู่ร่วมกันอย่างสันติสุขของสถานศึกษาเอกชนในจังหวัดชายแดนภาคใต้ กิจกรรม “เยาวชนแกนนำจิตอาสาทำความดีด้วยหัวใจ”รุ่นที่ 1
17 ก.พ. 66 เวลา
09:50 น. 4,972 ครั้ง
นายเรวัฒน์ รินวงษ์
พนักงานปฏิบัติการด้านคอมพิวเตอร์
เมื่อวันที่่ 13-14 กุมภาพันธ์ 2566 นายภิญญา รัตนวรชาติ ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดนราธิวาส ได้มอบหมายให้กลุ่มแผนงานและยุทธสาสตร์ เป็นผู้ดำเนินงานโครงการเสริมสร้างและปลูกฝังจิตสำนึกการอยู่ร่วมกันอย่างสันติสุขของสถานศึกษาเอกชนในจังหวัดชายแดนภาคใต้ กิจกรรม “เยาวชนแกนนำจิตอาสาทำความดีด้วยหัวใจ”รุ่นที่ 1 ณ โรงแรมเซาท์เทิร์น วิว ปัตตานี อำเภอเมืองปัตตานี จังหวัดปัตตานี โดยมีนายประพัทธ์ รัตนอรุณ รองเลขาธิการคณะกรรมการส่งเสริมการศึกษาเอกชน เป็นประธานในพิธีเปิด โดยมีผู้เข้าร่วมโครงการจำนวน 293 คน
กิจกรรมกลุ่มงานสช.นราฯ อื่นๆ
การอบรมพัฒนาศักยภาพครูในการจัดการการเรียนรู้โดยใช้ DLTV สำหร... (ดู: 804 ครั้ง)
24 มิ.ย. 67
นายสะการิยา แวโซะ ผู้ชำนาญการอิสลามศึกษา (สช.จ.นาราธิวาส) ร่... (ดู: 902 ครั้ง)
6 มิ.ย. 67
ค่ายพรีโอลิมปิกวิชาการสำหรับนักเรียนในพื้นที่ 5 จังหวัดชายแด... (ดู: 887 ครั้ง)
5 มิ.ย. 67
ค่ายพรีโอลิมปิกวิชาการสำหรับนักเรียนในพื้นที่ 5 จังหวัดชายแด... (ดู: 896 ครั้ง)
5 มิ.ย. 67
นายรุสมาน นิเฮง รองผอ.สช.จ.นราธิวาส พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ ... (ดู: 915 ครั้ง)
31 พ.ค. 67