พิธีเปิดการประชุมโครงการเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารการจัดการศึกษาเอกชนจังหวัดนราธิวาส กิจกรรมที่1 เสริมสร้างโอกาสทางการศึกษาและยกระดับคุณภาพทางการศึกษาเอกชน ที่สอดคล้องบริบทเชิงพื้นที่ กิจกรรมย่อยที่ 2 ส่งเสริมและพัฒนาบริหารการจัดการสถานศึกษาเอกชนให้มีคุณภาพมาตรฐาน
9 ต.ค. 66 เวลา
09:06 น. 2,463 ครั้ง
นางสาวฟาติน บินมะ
พนักงานจัดกิจกรรมการศึกษา
วันที่ 25 กันยายน 2566 นายภิญญา รัตนวรชาติ ผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดนราธิวาส มอบหมายให้นายเชาวน์เพชร เจ๊ะสอเหาะ รองผู้อำนวยการสำนักงานการศึกษาเอกชนจังหวัดนราธิวาส เป็นประธานในพิธีเปิดการประชุมโครงการเพิ่มประสิทธิภาพการบริหารการจัดการศึกษาเอกชนจังหวัดนราธิวาส กิจกรรมที่1 เสริมสร้างโอกาสทางการศึกษาและยกระดับคุณภาพทางการศึกษาเอกชน ที่สอดคล้องบริบทเชิงพื้นที่ กิจกรรมย่อยที่ 2 ส่งเสริมและพัฒนาบริหารการจัดการสถานศึกษาเอกชนให้มีคุณภาพมาตรฐาน ในระหว่างวันที่ 25-26 กันยายน 2566 จัดโดยกลุ่มส่งเสริมการจัดการศึกษา ณ หอประชุมดาวูด คอนเฟอเรนจ์ โรงเรียนอัตตัรกียะห์ อิสลามมียะห์
กิจกรรมกลุ่มงานสช.นราฯ อื่นๆ
การอบรมพัฒนาศักยภาพครูในการจัดการการเรียนรู้โดยใช้ DLTV สำหร... (ดู: 804 ครั้ง)
24 มิ.ย. 67
นายสะการิยา แวโซะ ผู้ชำนาญการอิสลามศึกษา (สช.จ.นาราธิวาส) ร่... (ดู: 902 ครั้ง)
6 มิ.ย. 67
ค่ายพรีโอลิมปิกวิชาการสำหรับนักเรียนในพื้นที่ 5 จังหวัดชายแด... (ดู: 887 ครั้ง)
5 มิ.ย. 67
ค่ายพรีโอลิมปิกวิชาการสำหรับนักเรียนในพื้นที่ 5 จังหวัดชายแด... (ดู: 896 ครั้ง)
5 มิ.ย. 67
นายรุสมาน นิเฮง รองผอ.สช.จ.นราธิวาส พร้อมด้วยคณะเจ้าหน้าที่ ... (ดู: 915 ครั้ง)
31 พ.ค. 67